© 583254846 | Dreamstime.com
© 583254846 | Dreamstime.com

Manyan dalilai 6 na koyon Sinanci

Koyi Sinanci cikin sauri da sauƙi tare da kwas ɗin yaren mu ‘Chinese for beginners‘.

ha Hausa   »   zh.png 中文(简体)

Koyi Sinanci - kalmomi na farko
Sannu! 你好 /喂 !
Ina kwana! 你好 !
Lafiya lau? 你 好 吗 /最近 怎么 样 ?
Barka da zuwa! 再见 !
Sai anjima! 一会儿 见 !

Dalilai 6 na koyon Sinanci (a sauƙaƙe)

Koyon Harshen Sinanci Mai Sauƙi yana da fa’idodi da yawa. Yana bude kofa zuwa fahimtar al’adu da tarihin Sin, ɗaya daga cikin tsoffin al’ummu a duniya. Wannan ilimi zai taimaka wajen fahimtar al’adu da tarihin Sinawa.

Bugu da kari, Sinanci Mai Sauƙi yana da muhimmanci a kasuwanci. Tattalin arzikin Sin yana ɗaya daga cikin manyan tattalin arzikai a duniya, kuma yin kasuwanci da Sinawa yana buƙatar fahimtar harshensu.

Har ila yau, Sin tana da wurare masu ban sha’awa. Masu yawon bude ido da suka iya Sinanci Mai Sauƙi za su ji daɗin tafiya a Sin. Suna samun damar shiga cikin al’adun gida da sauƙi.

Koyon Sinanci Mai Sauƙi yana inganta kwakwalwa. Koyon sabon yare yana karfafa tunani da haddar kwakwalwa. Wannan na taimakawa wajen inganta lafiyar kwakwalwa a dogon lokaci.

Bugu da kari, yana kara damar sadarwa da mutane da yawa. Sin tana da al’umma mai yawa, koyon harshensu zai bada damar kulla kyakkyawar alaka da su. Hakan na inganta fahimtar al’adu da dabi’u.

Koyon Sinanci Mai Sauƙi yana taimakawa wajen fahimtar sauran yarukan Asiya. Tare da alakarsa da sauran yarukan yankin, yana saukaka koyon su. Wannan na da muhimmanci ga masu sha’awar yarukan Asiya.

Sinanci (Sauƙaƙe) don masu farawa yana ɗaya daga cikin fakitin yare sama da 50 kyauta waɗanda zaku iya samu daga wurinmu.

’50LANGUAGES’ hanya ce mai inganci don koyon Sinanci (Sauƙaƙe) akan layi kuma kyauta.

Kayayyakin koyarwarmu na kwas ɗin Sinanci (Sauƙaƙe) ana samun su akan layi da azaman aikace-aikacen iPhone da Android.

Da wannan kwas za ku iya koyon Sinanci (Sauƙaƙe) da kansa - ba tare da malami ba kuma ba tare da makarantar harshe ba!

An tsara darussan a fili kuma za su taimaka muku cimma burin ku.

Koyi Sinanci (A Saukake) cikin sauri tare da darussan yaren Sinanci (Sauƙaƙe) 100 da aka tsara ta hanyar jigo.