Parlør

no Imperativ 1   »   ta ஏவல் வினைச் சொல் 1

89 [åttini]

Imperativ 1

Imperativ 1

89 [எண்பத்து ஒன்பது]

89 [Eṇpattu oṉpatu]

ஏவல் வினைச் சொல் 1

[ēval viṉaic col 1]

Du kan klikke på hver blank for å se teksten eller:   
norsk tamil Spill Mer
Du er lat – du burde ta deg sammen. நீ ம------ ச---------- இ------------------ ச---------- இ--------. நீ மிகவும் சோம்பேறியாக இருக்கிறாய்-இவ்வளவு சோம்பேறியாக இருக்காதே. 0
nī m------ c---------- i----------------- c---------- i-------.nī mikavum cōmpēṟiyāka irukkiṟāy-ivvaḷavu cōmpēṟiyāka irukkātē.
Du sover for lenge – du må lære deg å stå opp om morgenen. நீ ந-------- த------------ இ------ ந---- த-------. நீ நெடுநேரம் தூங்குகிறாய்- இவ்வளவு நேரம் தூங்காதே. 0
Nī n-------- t---------- i------- n---- t------.Nī neṭunēram tūṅkukiṟāy- ivvaḷavu nēram tūṅkātē.
Du kommer så sent – du må slutte å komme for sent. நீ ம-- த------ வ--------- வ--------- வ--------- இ------ த------ வ----. நீ மிக தாமதமாக வீட்டுக்கு வருகிறாய்- வீட்டுக்கு இவ்வளவு தாமதமாக வராதே. 0
Nī m--- t--------- v------- v--------- v------- i------- t--------- v-----.Nī mika tāmatamāka vīṭṭukku varukiṟāy- vīṭṭukku ivvaḷavu tāmatamāka varātē.
Du ler alltid så høyt – det synes jeg du skulle moderere. நீ ம-- ச------ ச------------ இ------ ச------ ச---------. நீ மிக சத்தமாக சிரிக்கிறாய்- இவ்வளவு சத்தமாக சிரிக்காதே. 0
Nī m--- c-------- c---------- i------- c-------- c--------.Nī mika cattamāka cirikkiṟāy- ivvaḷavu cattamāka cirikkātē.
Du snakker så lavt – snakk høyere! நீ ம------ ம------ ப--------- – இ------ ம------ ப-----. நீ மிகவும் மெதுவாக பேசுகிறாய் – இவ்வளவு மெதுவாக பேசாதே. 0
Nī m------ m------- p-------- – i------- m------- p-----.Nī mikavum metuvāka pēcukiṟāy – ivvaḷavu metuvāka pēcātē.
Du drikker for mye – drikk mindre da! நீ ந---- க------------------- அ----- க---------. நீ நிறைய குடிக்கிறாய்—இவ்வளவு அதிகம் குடிக்காதே. 0
Nī n------ k------------------ a----- k--------.Nī niṟaiya kuṭikkiṟāy—ivvaḷavu atikam kuṭikkātē.
Du røyker for mye – ikke røyk så mye da! நீ ந---- ப--- ப------------------- அ----- ப--- ப---------. நீ நிறைய புகை பிடிக்கிறாய்—இவ்வளவு அதிகம் புகை பிடிக்காதே. 0
Nī n------ p---- p------------------ a----- p---- p--------.Nī niṟaiya pukai piṭikkiṟāy—ivvaḷavu atikam pukai piṭikkātē.
Du jobber for mye – ikke jobb så mye da! நீ ந---- வ--- ச----------------- அ----- வ--- ச-------. நீ நிறைய வேலை செய்கிறாய்—இவ்வளவு அதிகம் வேலை செய்யாதே. 0
Nī n------ v---- c---------------- a----- v---- c------.Nī niṟaiya vēlai ceykiṟāy—ivvaḷavu atikam vēlai ceyyātē.
Du kjører for fort – ikke kjør så fort da! நீ ம-- வ----- க--- ஓ------------------ வ----- ஓ------. நீ மிக வேகமாக கார் ஓட்டுகிறாய்—இவ்வளவு வேகமாக ஓட்டாதே. 0
Nī m--- v------- k-- ō----------------- v------- ō-----.Nī mika vēkamāka kār ōṭṭukiṟāy—ivvaḷavu vēkamāka ōṭṭātē.
Stå opp, Müller. எழ------------- ம------ ம------! எழுந்திருங்கள், மிஸ்டர் மில்லர்! 0
Eḻ----------- m----- m-----!Eḻuntiruṅkaḷ, misṭar millar!
Sett deg, Müller. உட------------------ ம------! உட்காருங்கள்,மிஸ்டர் மில்லர்! 0
Uṭ--------------- m-----!Uṭkāruṅkaḷ,misṭar millar!
Bli sittende, Müller. உட--------- க----- இ-------- ம------ ம------! உட்கார்ந்து கொண்டே இருங்கள், மிஸ்டர் மில்லர்! 0
Uṭ------ k---- i------- m----- m-----!Uṭkārntu koṇṭē iruṅkaḷ, misṭar millar!
Vær tålmodig. பொ------- இ-------! பொறுமையாக இருங்கள்! 0
Po--------- i------!Poṟumaiyāka iruṅkaḷ!
Ta deg tid. எவ----- ச---- வ------- எ-------- க----------! எவ்வளவு சமயம் வேண்டுமோ எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்! 0
Ev------ c------ v------ e------ k--------!Evvaḷavu camayam vēṇṭumō eṭuttuk koḷḷuṅkaḷ!
Vent et øyeblikk. ஒர- ந------ இ-------! ஒரு நிமிடம் இருங்கள்! 0
Or- n------ i------!Oru nimiṭam iruṅkaḷ!
Vær forsiktig. ஜா---------- இ-------! ஜாக்கிரதையாக இருங்கள்! 0
Jā------------ i------!Jākkirataiyāka iruṅkaḷ!
Vær punktlig. நே--- த----------! நேரம் தவறாதீர்கள்! 0
Nē--- t-----------!Nēram tavaṟātīrkaḷ!
Ikke vær dum! மு---------- வ-------! முட்டாள்தனம் வேண்டாம்! 0
Mu--------- v-----!Muṭṭāḷtaṉam vēṇṭām!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -