Parlør

no Imperativ 1   »   tl Imperative 1

89 [åttini]

Imperativ 1

Imperativ 1

89 [walumpu’t siyam]

Imperative 1

Velg hvordan du vil se oversettelsen:   
norsk tagalog Spill Mer
Du er lat – du burde ta deg sammen. A-g ta-a- mo-n-ma- - h-w----a--n -------tamad! Ang tamad mo naman – huwag naman maging tamad! A-g t-m-d m- n-m-n – h-w-g n-m-n m-g-n- t-m-d- ---------------------------------------------- Ang tamad mo naman – huwag naman maging tamad! 0
Du sover for lenge – du må lære deg å stå opp om morgenen. A-g --gal mo-n-m-n -atu--g - h--a--naman--a-ag-----tul-g! Ang tagal mo naman matulog – huwag naman matagal matulog! A-g t-g-l m- n-m-n m-t-l-g – h-w-g n-m-n m-t-g-l m-t-l-g- --------------------------------------------------------- Ang tagal mo naman matulog – huwag naman matagal matulog! 0
Du kommer så sent – du må slutte å komme for sent. H--i ka-na----n- -wi---h-wa- nama----s-a--ng-h--i-a-- uw-! Huli ka naman ng uwi – huwag naman masyadong huli ang uwi! H-l- k- n-m-n n- u-i – h-w-g n-m-n m-s-a-o-g h-l- a-g u-i- ---------------------------------------------------------- Huli ka naman ng uwi – huwag naman masyadong huli ang uwi! 0
Du ler alltid så høyt – det synes jeg du skulle moderere. A-g -a-a- -on--tumaw- --h---g -ama------w- -g ma-a-as! Ang lakas mong tumawa – huwag naman tumawa ng malakas! A-g l-k-s m-n- t-m-w- – h-w-g n-m-n t-m-w- n- m-l-k-s- ------------------------------------------------------ Ang lakas mong tumawa – huwag naman tumawa ng malakas! 0
Du snakker så lavt – snakk høyere! Mahin-h-n--a----agsa-i---– -uw---k-ng ---sa-----n-ng-mah---! Mahinahon kang magsalita – huwag kang magsalita nang mahina! M-h-n-h-n k-n- m-g-a-i-a – h-w-g k-n- m-g-a-i-a n-n- m-h-n-! ------------------------------------------------------------ Mahinahon kang magsalita – huwag kang magsalita nang mahina! 0
Du drikker for mye – drikk mindre da! U-ino- ka------bra-– -u-----mi-o- -g so-r-! Uminom ka ng sobra – huwag uminom ng sobra! U-i-o- k- n- s-b-a – h-w-g u-i-o- n- s-b-a- ------------------------------------------- Uminom ka ng sobra – huwag uminom ng sobra! 0
Du røyker for mye – ikke røyk så mye da! Mas------ang------ig-r-lyo - -u--g ----ga-i-yo ng --b-a! Masyado kang naninigarilyo – huwag manigarilyo ng sobra! M-s-a-o k-n- n-n-n-g-r-l-o – h-w-g m-n-g-r-l-o n- s-b-a- -------------------------------------------------------- Masyado kang naninigarilyo – huwag manigarilyo ng sobra! 0
Du jobber for mye – ikke jobb så mye da! Nag-a--a---o k---- -ob---- ----g ma-tr-ba-o--- -o--a! Nagtatrabaho ka ng sobra – huwag magtrabaho ng sobra! N-g-a-r-b-h- k- n- s-b-a – h-w-g m-g-r-b-h- n- s-b-a- ----------------------------------------------------- Nagtatrabaho ka ng sobra – huwag magtrabaho ng sobra! 0
Du kjører for fort – ikke kjør så fort da! N-p--ab-li- -g iy--- -ag-ama--h--– hu--- m-g----ho-nan----p-k-b-l-s! Napakabilis ng iyong pagmamaneho – huwag magmaneho nang napakabilis! N-p-k-b-l-s n- i-o-g p-g-a-a-e-o – h-w-g m-g-a-e-o n-n- n-p-k-b-l-s- -------------------------------------------------------------------- Napakabilis ng iyong pagmamaneho – huwag magmaneho nang napakabilis! 0
Stå opp, Müller. B--an--n -a- -- M-----! Bumangon ka, G. Miller! B-m-n-o- k-, G- M-l-e-! ----------------------- Bumangon ka, G. Miller! 0
Sett deg, Müller. U---o -------M-l---! Umupo ka, G. Miller! U-u-o k-, G- M-l-e-! -------------------- Umupo ka, G. Miller! 0
Bli sittende, Müller. Ma--t-l--g n--au------ Mi-ler! Manatiling nakaupo, G. Miller! M-n-t-l-n- n-k-u-o- G- M-l-e-! ------------------------------ Manatiling nakaupo, G. Miller! 0
Vær tålmodig. Mag-as-ns---k---/--ab--n--- an- -a-e--y---o- Magpasensya ka! / Habaan mo ang pasensya mo! M-g-a-e-s-a k-! / H-b-a- m- a-g p-s-n-y- m-! --------------------------------------------- Magpasensya ka! / Habaan mo ang pasensya mo! 0
Ta deg tid. Huwa--k-n- --g-m---l-! Huwag kang mag-madali! H-w-g k-n- m-g-m-d-l-! ---------------------- Huwag kang mag-madali! 0
Vent et øyeblikk. San-a-i--an-! Sandali lang! S-n-a-i l-n-! ------------- Sandali lang! 0
Vær forsiktig. M----n-----a! Mag-ingat ka! M-g-i-g-t k-! ------------- Mag-ingat ka! 0
Vær punktlig. M-ging -a---as! Maging sa oras! M-g-n- s- o-a-! --------------- Maging sa oras! 0
Ikke vær dum! Wa---a--------! Wag kang tanga! W-g k-n- t-n-a- --------------- Wag kang tanga! 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -