Parlør

no Imperativ 2   »   ta ஏவல் வினைச் சொல் 2

90 [nitti]

Imperativ 2

Imperativ 2

90 [தொண்ணூறு]

90 [Toṇṇūṟu]

ஏவல் வினைச் சொல் 2

[ēval viṉaic col 2]

Du kan klikke på hver blank for å se teksten eller:   
norsk tamil Spill Mer
Nå skal du barbere deg. ஷவ--- ச---! ஷவரம் செய்! 0
ṣa----- c--!ṣavaram cey!
Nå skal du vaske deg. ஸ்----- ச---! ஸ்னானம் செய்! 0
Sṉ---- c--!Sṉāṉam cey!
Nå skal du gre deg. தல- வ---------! தலை வாரிக்கொள்! 0
Ta--- v-------!Talai vārikkoḷ!
Ring! கூ------! கூப்பிடு! 0
Kū-----!Kūppiṭu!
Begynn! / Sett i gang! ஆர----! ஆரம்பி! 0
Ār----!Ārampi!
Slutt! நி--! நில்! 0
Ni-!Nil!
La være! அத- வ----- வ---! அதை விட்டு விடு! 0
At-- v---- v---!Atai viṭṭu viṭu!
Si det! அத- ச----- வ---! அதை சொல்லி விடு! 0
At-- c---- v---!Atai colli viṭu!
Kjøp det! அத- வ----- வ---! அதை வாங்கி விடு! 0
At-- v---- v---!Atai vāṅki viṭu!
Vær aldri uærlig! நே------------ இ--------! நேர்மையற்றவனாக இருக்காதே! 0
Nē--------------- i-------!Nērmaiyaṟṟavaṉāka irukkātē!
Vær aldri frekk! தொ---- க---------- இ--------! தொல்லை கொடுப்பவனாக இருக்காதே! 0
To---- k------------ i-------!Tollai koṭuppavaṉāka irukkātē!
Vær aldri uhøflig! மர----- அ------- இ--------! மரியாதை அற்றவனாக இருக்காதே! 0
Ma------- a--------- i-------!Mariyātai aṟṟavaṉāka irukkātē!
Vær alltid ærlig! எப--------- ந-------- இ--! எப்பொழுதும் நேர்மையாக இரு! 0
Ep------- n--------- i--!Eppoḻutum nērmaiyāka iru!
Vær alltid hyggelig! எப--------- ந------- இ--! எப்பொழுதும் நல்லவனாக இரு! 0
Ep------- n---------- i--!Eppoḻutum nallavaṉāka iru!
Vær alltid høflig! எப--------- ம----------------- இ--! எப்பொழுதும் மரியாதைகொடுப்பவனாக இரு! 0
Ep------- m--------------------- i--!Eppoḻutum mariyātaikoṭuppavaṉāka iru!
Kom godt hjem! சௌ-------- வ--- ப----- ச-- வ------------! சௌக்கியமாக வீடு போய்ச் சேர வாழ்த்துக்கள்! 0
Ca---------- v--- p--- c--- v---------!Caukkiyamāka vīṭu pōyc cēra vāḻttukkaḷ!
Pass på deg selv! / Ta vare på deg selv! உங---- ந----- க--------- க----------! உங்களை நன்றாக கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்! 0
Uṅ----- n------ k--------- k--------!Uṅkaḷai naṉṟāka kavaṉittuk koḷḷuṅkaḷ!
Besøk oss igjen snart. கண-------- ம--------- வ-----! கண்டிப்பாக மறுபடியும் வரவும்! 0
Ka-------- m---------- v------!Kaṇṭippāka maṟupaṭiyum varavum!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -