Kalmomi

Nynorsk – Motsa jiki

cms/verbs-webp/32312845.webp
bar
Ƙungiyar ta bar shi.
cms/verbs-webp/68435277.webp
zuwa
Ina farin ciki da zuwanka!
cms/verbs-webp/108350963.webp
bada dadi
Spices suna bada dadin abincin mu.
cms/verbs-webp/91643527.webp
ƙunci
Na ƙunci kuma ba zan iya samun hanyar fita ba.
cms/verbs-webp/98294156.webp
sayar da
Mutane suna sayar da kwayoyi da aka amfani da su.
cms/verbs-webp/57410141.webp
gano
Ɗan‘uwana yana gano duk abin da yake faruwa.
cms/verbs-webp/61280800.webp
hada kai
Ba zan iya sayar da kuɗi sosai; na buƙata hada kai.
cms/verbs-webp/87317037.webp
wasa
Yaron yana son wasa da kansa.
cms/verbs-webp/36190839.webp
faɗa
Ƙungiyar zabe suna faɗa da wuta daga sama.
cms/verbs-webp/112407953.webp
saurari
Ta saurari kuma ta ji sanyi.
cms/verbs-webp/62069581.webp
aika
Ina aikaku wasiƙa.
cms/verbs-webp/116089884.webp
dafa
Me kake dafa yau?