Kalmomi

Telugu – Motsa jiki

cms/verbs-webp/93947253.webp
mutu
Mutane da yawa sun mutu a cikin fina-finai.
cms/verbs-webp/68435277.webp
zuwa
Ina farin ciki da zuwanka!
cms/verbs-webp/69139027.webp
taimaka
Ƙungiyoyin rufe wuta sun taimaka da sauri.
cms/verbs-webp/118343897.webp
aiki tare
Muna aiki tare kamar ƙungiya.
cms/verbs-webp/129203514.webp
magana
Yana magana da ɗan uwan sa sosai.
cms/verbs-webp/119493396.webp
gina
Sun gina wani abu tare.
cms/verbs-webp/118826642.webp
bayan
Ƙawo yana bayanin duniya ga ɗan‘uwansa.
cms/verbs-webp/78309507.webp
yanka
Suna bukatar a yanka su zuwa manya.
cms/verbs-webp/20792199.webp
cire
An cire plug din!
cms/verbs-webp/103797145.webp
aika
Kamfanin yana son aika wa mutane fiye.
cms/verbs-webp/120624757.webp
tafi
Ya son tafiya a cikin ƙungiyar.
cms/verbs-webp/74119884.webp
buɗe
Yaron yana buɗe kyautarsa.