Kalmomi

Vietnamese – Motsa jiki

cms/verbs-webp/5161747.webp
cire
Budurwar zobe ta cire lantarki.
cms/verbs-webp/43577069.webp
dauka
Ta dauka wani abu daga kan kasa.
cms/verbs-webp/74916079.webp
zo
Ya zo kacal.
cms/verbs-webp/109096830.webp
dawo da
Kare yana dawowa da boll din daga ruwan.
cms/verbs-webp/74908730.webp
haifar
Mutane da yawa suke haifawa haraji.
cms/verbs-webp/5135607.webp
fita
Makotinmu suka fita.
cms/verbs-webp/122605633.webp
bar
Makotanmu suke barin gida.
cms/verbs-webp/104849232.webp
haifi
Za ta haifi nan gaba.
cms/verbs-webp/126506424.webp
tashi
Ƙungiyar tura ta tashi zuwa dutsen.
cms/verbs-webp/118826642.webp
bayan
Ƙawo yana bayanin duniya ga ɗan‘uwansa.
cms/verbs-webp/113316795.webp
shiga
Akwai buƙatar ka shiga da kalmar sirri.
cms/verbs-webp/99592722.webp
kafa
Mu kafa ƙungiyar mai kyau tare.