Phrasebook

tl Past tense of modal verbs 2   »   da Modalverbernes datid 2

88 [walumpu’t walo]

Past tense of modal verbs 2

Past tense of modal verbs 2

88 [otteogfirs]

Modalverbernes datid 2

Maaari kang mag-click sa bawat blangko upang makita ang teksto o:   
Tagalog Denmark Maglaro higit pa
Ayaw ng anak kong lalaki na maglaro ng manika. Mi- s-- v---- i--- l--- m-- d-----. Min søn ville ikke lege med dukken. 0
Ayaw ng anak kong babae na maglaro ng football. Mi- d----- v---- i--- s----- f------. Min datter ville ikke spille fodbold. 0
Ayaw ng asawa kong makipaglaro ng chess sa akin. Mi- k--- v---- i--- s----- s--- m-- m--. Min kone ville ikke spille skak med mig. 0
Ayaw mamasyal ng aking mga anak. Mi-- b--- v---- i--- g- e- t--. Mine børn ville ikke gå en tur. 0
Ayaw nilang linisin ang silid. De v---- i--- r---- o- p- v-------. De ville ikke rydde op på værelset. 0
Ayaw nilang matulog. De v---- i--- g- i s---. De ville ikke gå i seng. 0
Bawal siyang kumain ng sorbetes. Ha- m---- i--- s---- e- i-. Han måtte ikke spise en is. 0
Bawal siyang kumain ng tsokolate. Ha- m---- i--- s---- c--------. Han måtte ikke spise chokolade. 0
Bawal siyang kumain ng kendi. Ha- m---- i--- s---- b------. Han måtte ikke spise bolsjer. 0
Pinayagan akong humiling ng isang bagay. Je- m---- ø---- m-- n----. Jeg måtte ønske mig noget. 0
Pinayagan akong bumili ng damit. Je- m---- k--- e- k----. Jeg måtte købe en kjole. 0
Pinayagan akong kumuha ng tsokolate. Je- m---- t--- e- s----- f---- c--------. Jeg måtte tage et stykke fyldt chokolade. 0
Pinayagan kang manigarilyo sa eroplano? Må--- d- r--- p- f----? Måtte du ryge på flyet? 0
Pinayagan kang uminom ng alak sa ospital? Må--- d- d----- ø- p- s--------? Måtte du drikke øl på sygehuset? 0
Pinayagan kang dalhin ang aso sa hotel? Må--- d- t--- h----- m-- p- h-------? Måtte du tage hunden med på hotellet? 0
Pinayagan ang mga bata na manatili ng matagal sa labas pag bakasyon. I f----- m---- b------ b---- l---- u--. I ferien måtte børnene blive længe ude. 0
Pinayagan silang maglaro sa bakuran nang matagal. De m---- l--- l---- i g-----. De måtte lege længe i gården. 0
Pinayagan silang magpuyat. De m---- b---- l---- o---. De måtte blive længe oppe. 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -