Phrasebook

tl Imperative 2   »   kn ವಿಧಿರೂಪ ೨

90 [siyamnapu]

Imperative 2

Imperative 2

೯೦ [ತೊಂಬತ್ತು]

90 [Tombattu]

ವಿಧಿರೂಪ ೨

[vidhirūpa 2.]

Piliin kung paano mo gustong makita ang pagsasalin:   
Tagalog Kannada Maglaro higit pa
Mag-ahit ka! ಕ-ಷೌರ-ಮಾಡಿಕೊ-! ಕ---- ಮ----- ! ಕ-ಷ-ರ ಮ-ಡ-ಕ- ! -------------- ಕ್ಷೌರ ಮಾಡಿಕೊ ! 0
Kṣau----ā---o! K----- m------ K-a-r- m-ḍ-k-! -------------- Kṣaura māḍiko!
Maghilamos ka! ಸ--ಾ- ಮಾಡ--! ಸ---- ಮ--- ! ಸ-ನ-ನ ಮ-ಡ- ! ------------ ಸ್ನಾನ ಮಾಡು ! 0
S-ā-- --ḍu! S---- m---- S-ā-a m-ḍ-! ----------- Snāna māḍu!
Magsuklay ka! ಕೂದ-ನ-ನು ಬಾಚ-ಕ--! ಕ------- ಬ----- ! ಕ-ದ-ನ-ನ- ಬ-ಚ-ಕ- ! ----------------- ಕೂದಲನ್ನು ಬಾಚಿಕೊ ! 0
K-da-annu bāciko! K-------- b------ K-d-l-n-u b-c-k-! ----------------- Kūdalannu bāciko!
Tawag ka! Tumawag ka! ಫೋನ್ -ಾಡ- - ಮ-ಡ-! ಫ--- ಮ--- / ಮ---- ಫ-ನ- ಮ-ಡ- / ಮ-ಡ-! ----------------- ಫೋನ್ ಮಾಡು / ಮಾಡಿ! 0
P-ōn m--u/ --ḍi! P--- m---- m---- P-ō- m-ḍ-/ m-ḍ-! ---------------- Phōn māḍu/ māḍi!
Simulan mo na! ಪ್-ಾ-ಂ----ಡು-- ಮ--ಿ ! ಪ------ ಮ--- / ಮ--- ! ಪ-ರ-ರ-ಭ ಮ-ಡ- / ಮ-ಡ- ! --------------------- ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡು / ಮಾಡಿ ! 0
Prār-mb-----ḍu- m-ḍi! P-------- m---- m---- P-ā-a-b-a m-ḍ-/ m-ḍ-! --------------------- Prārambha māḍu/ māḍi!
Itigil mo! Itigil mo yan! ನ----ಿಸ- --ನ-ಲ್ಲ-ಸಿ ! ನ------- / ನ------- ! ನ-ಲ-ಲ-ಸ- / ನ-ಲ-ಲ-ಸ- ! --------------------- ನಿಲ್ಲಿಸು / ನಿಲ್ಲಿಸಿ ! 0
N-l-i-u/ n-l--si! N------- n------- N-l-i-u- n-l-i-i- ----------------- Nillisu/ nillisi!
Iwan mo! Iwanan mo yan! ಅ-ನ್ನ--ಬ----- -ಿ---! ಅ----- ಬ--- / ಬ--- ! ಅ-ನ-ನ- ಬ-ಡ- / ಬ-ಡ- ! -------------------- ಅದನ್ನು ಬಿಡು / ಬಿಡಿ ! 0
A--n-u -i-u/ -i-i! A----- b---- b---- A-a-n- b-ḍ-/ b-ḍ-! ------------------ Adannu biḍu/ biḍi!
Sabihin mo! Sabihin mo yan! ಅ----ು-ಹೇ-- ---ೇಳ--! ಅ----- ಹ--- / ಹ--- ! ಅ-ನ-ನ- ಹ-ಳ- / ಹ-ಳ- ! -------------------- ಅದನ್ನು ಹೇಳು / ಹೇಳಿ ! 0
A----- ---u- hēḷ-! A----- h---- h---- A-a-n- h-ḷ-/ h-ḷ-! ------------------ Adannu hēḷu/ hēḷi!
Bilhin mo! Bilhin mo yan! ಅ-ನ್---ಕ----ಕ- ---ೊ------್-ಿ-! ಅ----- ಕ------ / ಕ---------- ! ಅ-ನ-ನ- ಕ-ಂ-ು-ೊ / ಕ-ಂ-ು-ೊ-್-ಿ ! ------------------------------ ಅದನ್ನು ಕೊಂಡುಕೊ / ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳಿ ! 0
Ad-n---koṇḍ-----k-ṇḍu-oḷ--! A----- k------- k---------- A-a-n- k-ṇ-u-o- k-ṇ-u-o-ḷ-! --------------------------- Adannu koṇḍuko/ koṇḍukoḷḷi!
Huwag kailanman maging hindi matapat! ಎಂ-ಿಗೂ ಮ-ಸ---ಬ--! ಎ----- ಮ--------- ಎ-ದ-ಗ- ಮ-ಸ-ಾ-ಬ-ಡ- ----------------- ಎಂದಿಗೂ ಮೋಸಮಾಡಬೇಡ! 0
E---gū mō---āḍabēḍ-! E----- m------------ E-d-g- m-s-m-ḍ-b-ḍ-! -------------------- Endigū mōsamāḍabēḍa!
Huwag kailanman maging malikot! ಎಂದಿ-- ತ--ಟನಾ-ಬೇಡ-! ಎ----- ತ--------- ! ಎ-ದ-ಗ- ತ-ಂ-ನ-ಗ-ೇ- ! ------------------- ಎಂದಿಗೂ ತುಂಟನಾಗಬೇಡ ! 0
En--g----ṇṭa--ga-ēḍ-! E----- t------------- E-d-g- t-ṇ-a-ā-a-ē-a- --------------------- Endigū tuṇṭanāgabēḍa!
Huwag kailanman maging bastos! ಎ-ದ--ೂ-ಅ-ಭ--ನಾ---ಡ-! ಎ----- ಅ---------- ! ಎ-ದ-ಗ- ಅ-ಭ-ಯ-ಾ-ಬ-ಡ ! -------------------- ಎಂದಿಗೂ ಅಸಭ್ಯನಾಗಬೇಡ ! 0
Endi-- -----y-nā--bē-a! E----- a--------------- E-d-g- a-a-h-a-ā-a-ē-a- ----------------------- Endigū asabhyanāgabēḍa!
Laging maging matapat! ಯಾವ-ಗಲ--ಪ---ಮಾಣ-ಕ-ಾ----! ಯ------ ಪ--------------- ಯ-ವ-ಗ-ೂ ಪ-ರ-ಮ-ಣ-ಕ-ಾ-ಿ-ು- ------------------------ ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕನಾಗಿರು! 0
Y-vāg-l- prāmā--kan-----! Y------- p--------------- Y-v-g-l- p-ā-ā-i-a-ā-i-u- ------------------------- Yāvāgalū prāmāṇikanāgiru!
Palaging maging mabait! ಯಾ-ಾಗಲ--ಸ್ನ--ಪರ-----ು-! ಯ------ ಸ------------ ! ಯ-ವ-ಗ-ೂ ಸ-ನ-ಹ-ರ-ಾ-ಿ-ು ! ----------------------- ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ನೇಹಪರನಾಗಿರು ! 0
Y--āg-l---nēhapar----i-u! Y------- s--------------- Y-v-g-l- s-ē-a-a-a-ā-i-u- ------------------------- Yāvāgalū snēhaparanāgiru!
Palaging maging magalang! ಯಾವ---ೂ ಸಭ್-ನ----ು-! ಯ------ ಸ--------- ! ಯ-ವ-ಗ-ೂ ಸ-್-ನ-ಗ-ರ- ! -------------------- ಯಾವಾಗಲೂ ಸಭ್ಯನಾಗಿರು ! 0
Y-v---lū-------n-gi-u! Y------- s------------ Y-v-g-l- s-b-y-n-g-r-! ---------------------- Yāvāgalū sabhyanāgiru!
Ingat paguwi! ಸ--ಕ--ಾಗ- ಮನೆ------ತ-ು---ಿ ! ಸ-------- ಮ------- ತ------ ! ಸ-ಖ-ರ-ಾ-ಿ ಮ-ೆ-ನ-ನ- ತ-ು-ಿ-ಿ ! ---------------------------- ಸುಖಕರವಾಗಿ ಮನೆಯನ್ನು ತಲುಪಿರಿ ! 0
S-kh-karavāgi--an-ya--u t---p---! S------------ m-------- t-------- S-k-a-a-a-ā-i m-n-y-n-u t-l-p-r-! --------------------------------- Sukhakaravāgi maneyannu talupiri!
Ingatan mo ang iyong sarili! ನ--್---ನ--ನೀ-- ಚೆನ್-ಾಗಿ-ನ--ಿ---್---! ನ-------- ನ--- ಚ------- ನ--------- ! ನ-ಮ-ಮ-್-ು ನ-ವ- ಚ-ನ-ನ-ಗ- ನ-ಡ-ಕ-ಳ-ಳ- ! ------------------------------------ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೀವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ! 0
N-m'-a--u nīv- c-nn----n----o-ḷ-! N-------- n--- c------ n--------- N-m-m-n-u n-v- c-n-ā-i n-ḍ-k-ḷ-i- --------------------------------- Nim'mannu nīvu cennāgi nōḍikoḷḷi!
Bisitahin ulit kami sa lalong madaling panahon! ಶ-ಘ-ರವೇ ನ--ಮ--ನು ---ತ---ಮ- --ಟ-ಮ--ಿ ! ಶ------ ನ------- ಮ-------- ಭ------- ! ಶ-ಘ-ರ-ೇ ನ-್-ನ-ನ- ಮ-್-ೊ-್-ೆ ಭ-ಟ-ಮ-ಡ- ! ------------------------------------- ಶೀಘ್ರವೇ ನಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಭೇಟಿಮಾಡಿ ! 0
Ś--hr--ē na-'ma-nu--a---m'me-bhēṭim-ḍ-! Ś------- n-------- m-------- b--------- Ś-g-r-v- n-m-m-n-u m-t-o-'-e b-ē-i-ā-i- --------------------------------------- Śīghravē nam'mannu mattom'me bhēṭimāḍi!

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -