Phrasebook

tl Past tense 4   »   hr Prošlost 4

84 [walumpu’t apat]

Past tense 4

Past tense 4

84 [osamdeset i četiri]

Prošlost 4

Maaari kang mag-click sa bawat blangko upang makita ang teksto o:   
Tagalog Croatia Maglaro higit pa
basahin či---i čitati 0
Nagbasa ako. Či--- / č----- s--. Čitao / čitala sam. 0
Nabasa ko na ang buong nobela. Pr------ s-- c----- r----. Pročitao sam cijeli roman. 0
intindihin ra------i razumjeti 0
Naintindihan ko. Ra----- / r-------- s--. Razumio / razumjela sam. 0
Naintindihan ko ang buong teksto. Ra----- / r-------- s-- c----- t----. Razumio / razumjela sam cijeli tekst. 0
sagutin od-------i odgovoriti 0
Sumagot ako. Od------- / o--------- s--. Odgovorio / odgovorila sam. 0
Sinagot ko ang lahat ng mga katanungan. Od------- / o--------- s-- n- s-- p------. Odgovorio / odgovorila sam na sva pitanja. 0
Alam ko yan – alam ko yun. Zn-- t- – t- s-- z--- / z----. Znam to – to sam znao / znala. 0
Sinusulat ko iyon – Sinulat ko iyon. Pi--- t- – t- s-- p---- / p-----. Pišem to – to sam pisao / pisala. 0
Naririnig ko iyon – Narinig ko iyon. Ču--- t- – t- s-- č-- / č---. Čujem to – to sam čuo / čula. 0
Makukuha ko ito – Nakuha ko ito. Uz---- t- – t- s-- u--- / u----. Uzimam to – to sam uzeo / uzela. 0
Dadalhin ko iyon – dinala ko iyon. Do----- t- – t- s-- d---- / d-------. Donosim to – to sam donio / donijela. 0
Bibilhin ko iyon – binili ko iyon. Ku----- t- – t- s-- k---- / k-----. Kupujem to – to sam kupio / kupila. 0
Inaasahan ko iyon – Inasahan ko iyon. Oč------ t- – t- s-- o------- / o--------. Očekujem to – to sam očekivao / očekivala. 0
Ipapaliwanag ko iyon – Ipinaliwanag ko iyon. Ob--------- t- – t- s-- o------- / o--------. Objašnjavam to – to sam objasnio / objasnila. 0
Alam ko yun – alam ko na yun. Po------ t- – t- s-- p------- / p--------. Poznajem to – to sam poznavao / poznavala. 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -