Phrasebook

tl Past tense 4   »   nl Verleden tijd 4

84 [walumpu’t apat]

Past tense 4

Past tense 4

84 [vierentachtig]

Verleden tijd 4

Maaari kang mag-click sa bawat blangko upang makita ang teksto o:   
Tagalog Dutch Maglaro higit pa
basahin le--n lezen 0
Nagbasa ako. Ik h-- g------. Ik heb gelezen. 0
Nabasa ko na ang buong nobela. Ik h-- d- h--- r---- g------. Ik heb de hele roman gelezen. 0
intindihin be------n begrijpen 0
Naintindihan ko. Ik h-- b-------. Ik heb begrepen. 0
Naintindihan ko ang buong teksto. Ik h-- d- h--- t---- b-------. Ik heb de hele tekst begrepen. 0
sagutin an-------n antwoorden 0
Sumagot ako. Ik h-- g---------. Ik heb geantwoord. 0
Sinagot ko ang lahat ng mga katanungan. Ik h-- o- a--- v----- a------- g------. Ik heb op alle vragen antwoord gegeven. 0
Alam ko yan – alam ko yun. Ik w--- d-- – i- h-- d-- g------. Ik weet dat – ik heb dat geweten. 0
Sinusulat ko iyon – Sinulat ko iyon. Ik s------ d-- – i- h-- d-- g---------. Ik schrijf dat – ik heb dat geschreven. 0
Naririnig ko iyon – Narinig ko iyon. Ik h--- d-- – i- h-- d-- g------. Ik hoor dat – ik heb dat gehoord. 0
Makukuha ko ito – Nakuha ko ito. Ik h--- d-- – i- h-- d-- g------. Ik haal dat – ik heb dat gehaald. 0
Dadalhin ko iyon – dinala ko iyon. Ik b---- d-- – i- h-- d-- g-------. Ik breng dat – ik heb dat gebracht. 0
Bibilhin ko iyon – binili ko iyon. Ik k--- d-- – i- h-- d-- g------. Ik koop dat – ik heb dat gekocht. 0
Inaasahan ko iyon – Inasahan ko iyon. Ik v------- d-- – i- h-- d-- v-------. Ik verwacht dat – ik heb dat verwacht. 0
Ipapaliwanag ko iyon – Ipinaliwanag ko iyon. Ik l-- d-- u-- – i- h-- d-- u--------. Ik leg dat uit – ik heb dat uitgelegd. 0
Alam ko yun – alam ko na yun. Ik k-- d-- – i- h-- d-- g-----. Ik ken dat – ik heb dat gekend. 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -