Phrasebook

tl Past tense 4   »   nn Past tense 4

84 [walumpu’t apat]

Past tense 4

Past tense 4

84 [åttifire]

Past tense 4

Maaari kang mag-click sa bawat blangko upang makita ang teksto o:   
Tagalog Nynorsk Maglaro higit pa
basahin le-e lese 0
Nagbasa ako. Eg l--. Eg las. 0
Nabasa ko na ang buong nobela. Eg l-- h---- r------. Eg las heile romanen. 0
intindihin fo---å forstå 0
Naintindihan ko. Eg f-----. Eg forsto. 0
Naintindihan ko ang buong teksto. Eg f----- h---- t------. Eg forsto heile teksten. 0
sagutin sv--e svare 0
Sumagot ako. Eg s----. Eg svara. 0
Sinagot ko ang lahat ng mga katanungan. Eg h-- s---- p- a--- s--------. Eg har svara på alle spørsmåla. 0
Alam ko yan – alam ko yun. Eg v--- d-- - e- v----- d--. Eg veit det - eg visste det. 0
Sinusulat ko iyon – Sinulat ko iyon. Eg s---- d-- - e- s----- d--. Eg skriv det - eg skreiv det. 0
Naririnig ko iyon – Narinig ko iyon. Eg h----- d-- - e- h----- d--. Eg høyrer det - eg høyrde det. 0
Makukuha ko ito – Nakuha ko ito. Eg h----- d-- - e- h---- d--. Eg hentar det - eg henta det. 0
Dadalhin ko iyon – dinala ko iyon. Eg b------ d-- - e- b----- d--. Eg bringar det - eg bringa det. 0
Bibilhin ko iyon – binili ko iyon. Eg k----- d-- - e- k----- d--. Eg kjøper det - eg kjøpte det. 0
Inaasahan ko iyon – Inasahan ko iyon. Eg v----- d-- - e- v---- d--. Eg ventar det - eg venta det. 0
Ipapaliwanag ko iyon – Ipinaliwanag ko iyon. Eg f-------- d-- - e- f------- d--. Eg forklarar det - eg forklara det. 0
Alam ko yun – alam ko na yun. Eg v--- d-- - e- v----- d--. Eg veit det - eg visste det. 0

-

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -